Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 100 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Ok ng ae. Mình cũng từng qua giai đoạn như mọi ng. Nên mình hiểu. Động viên ae thôi. Mình làm đc nên ae cũng sẽ làm đc. Mình cũng hơi lắm mồm. Mình k giỏi viết văn đâu. Nhưng đc cái thô mà thật. Những cái mình chia sẻ cho ae. Tất cả đúc kết từ kn bản thân mình ra. Hi vọng giúp đc mng.
Nhiều kiến thức làm giàu ở ngoài đời. Ae muốn học 1 là bỏ tiền. 2 là bỏ thật nhiều tiền và nghe thầy chửi. Còn trầy da tróc vẩy mãi còn chưa ra đc tiền. k có gì là free trên đời này cả. Trc đây lỡ mồm hứa giúp và lỡ hẹn với 1 số ae. Có 1 bạn bảo ng nhà ung thư mà giờ k thấy. Nhưng thôi. Tạm thời gặp đc ai thì là cái duyên. Trong tg mình còn ở đây. Ae cứ theo trc đi đã. Có rất nhiều ct trong dd này giỏi và kiến thức ở diễn đàn là free. ae nên học hỏi và kiếm lấy 1 cái cần câu. Sau này biết đâu sẽ dùng đến. Mình nói trc là sẽ k theo ae mãi đc. Đến đâu hay đến đó. Ae phải tập dần để tự bước đi.

2k mới max mà a hihi, nâng vốn lên lần lần thôi a. Mong a gắn bó dài lâu vs mn
Nhưng e thấy đi tiền theo kiểu của a thấy tự tin hơn những cách khác đúng chứ. Giờ bảo e theo 1 người khác đi tiền lên như vậy e dám đi k???🤭🤭🤭🤭

Nhưng e thấy đi tiền theo kiểu của a thấy tự tin hơn những cách khác đúng chứ. Giờ bảo e theo 1 người khác đi tiền lên như vậy e dám đi k???🤭🤭🤭🤭
Cái nào an toàn thì mình theo thôi a, đầu tư thì củng đắng đo suy nghỉ, em củng có pp riêng của mình 1 bên ku theo pp của a còn bên tha thì theo pp của em cả 2 đều ổn đều có lãi cả a ạ