Thảo luận - Thống nhất 3 miền Bắc - Trung - Nam T4/2024 | Page 182 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Thống nhất 3 miền Bắc - Trung - Nam T4/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lô 121 đi càng 12
Lô 00 đi càng 459
Lô 55 đi càng 4
Lô 44 đi càng 5
Lô 868 đi càng 678
Lô 383 đi càng 27
Lô 88 đi càng 1
Lô 989 đi càng 789
Lô 77 đi càng 9
Lô 99 đi càng 7
Lô 585 đi càng 158
Tham khảo

Hqua mình nói đây nhé
Nấu cơm xong chị rảnh đi vòng quanh đọc bình luận của em về thượng tướng Minh Trần cười đau cái bụng lên thì sát giờ và khi có kết quả mới đưa lên ngộ à Kakaka còn Hoàng 20 dàn nuôi ngày cuối Hoàng bình luận ( khung ngày cuối căng cực)

Nấu cơm xong chị rảnh đi vòng quanh đọc bình luận của em về thượng tướng Minh Trần cười đau cái bụng lên thì sát giờ và khi có kết quả mới đưa lên ngộ à Kakaka còn Hoàng 20 dàn nuôi ngày cuối Hoàng bình luận ( khung ngày cuối căng cực)
Dàn nào chị ơi
Nay có con loa nam bt 54 , 854,2854,9854,7854 chị thẩm xem nhé

Ông đó cũng có kinh nghiệm mỗi ko chốt cho ace tham khảo hay loanh quanh

Bạn đó thực ra giỏi chứ ko dở đâu
Giỏi giờ k đánh giá đc chỉ đánh giá sau 18h30 ai nổ số thôi em ,cứ luyên thuyên gì đâu chốt lại có ăn đc gì đâu mà GIỎI

Đúng rồi em giỏi nhưng hay tỏ vẻ ta đây cũng mệt chứ đã lên đây giúp được ai mình cứ giúp cho đi còn mãi còn vấn đề hên xui nữa
Nói chung là đàn gì cũng k lên lèm bèm dài dòng ,chốt ngắn gọn và sau đó là 🧨🧨🧨 ,cái đó mới là vấn đề chính vậy là giúp ng mình cũng may mắn c ạ

Giỏi chỉ đc cái mẽ chứ mài ra mà ăn đc đâu. Dính vào lô đề 99 thằng thì 101 thằng chết tính từ (giỏi) chỉ nên đặt ở vấn đề khác. Vỗ ngực xưng giỏi lô đề thì chỉ có chết ko kịp ngáp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.