Thảo luận - VỀ BỜ CÙNG MRPHA1 | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận VỀ BỜ CÙNG MRPHA1

Tổng 3 đi ng ae tổng 8 vào đúng tổng mình loại một năm gãy hai lần cầu loại tổng ko thì trung máu cũng thích 62. Mà vào loại tổng mới bực
Ok c . Hi vọng thông dài để ace ta luôn vui tươi 😁
Cầu tổng đang bon hoặc là 2 bạn có năng khiếu bắt tổng hoặc loại tổng thì 2bạn cứ cs tông lên cho ae tk ghép dàn hoặc loại số với nhé!
Chúng ta không bắt được TTĐ STĐ BTĐ thì mn chơi dàn nhiều số một tý nhưng nó ăn thì cũng ổn mà ae!

Lô đề,, không lên đổi tại ai, mình chỉ lên tham khảo mình phải có cái chính kiến riêng, nhưng mình thấy chủ nhà được, hôm này hôm nọ, ai mà ngày nào cũng đúng được đâu, riêng cái loại thành phần , phán đến hàng bao nhiêu con số trong một ngày không tính tiền, xong cách mấy hôm về cũng là trượt, vẫn thích khoe , riêng tôi đánh đầu đề, chỉ 30 số , tháng chúng ít nhất 20 lần , nhưng tôi không khoe, vì tôi không muốn, chỉ vì ae hay phàn nàn, chẳng lẽ ae không biết chơi hay sao mà ngày nào cũng phải hỏi, chủ nhà thông cảm nhé

Lô đề,, không lên đổi tại ai, mình chỉ lên tham khảo mình phải có cái chính kiến riêng, nhưng mình thấy chủ nhà được, hôm này hôm nọ, ai mà ngày nào cũng đúng được đâu, riêng cái loại thành phần , phán đến hàng bao nhiêu con số trong một ngày không tính tiền, xong cách mấy hôm về cũng là trượt, vẫn thích khoe , riêng tôi đánh đầu đề, chỉ 30 số , tháng chúng ít nhất 20 lần , nhưng tôi không khoe, vì tôi không muốn, chỉ vì ae hay phàn nàn, chẳng lẽ ae không biết chơi hay sao mà ngày nào cũng phải hỏi, chủ nhà thông cảm nhé
Bạn chia sẻ giúp cách bắt đề đầu

Không biết thì hỏi
Không giỏi thì học!
Là lẽ thường tình ở đời!
Sao cứ phải kênh kiệu chê bai “biết chơi với không biết chơi”?

Không biết thì hỏingay
Không giỏi thì học!
Là lẽ thường tình ở đời!
Sao cứ phải kênh kiệu chê bai “biết chơi với không biết chơi”?
Chịu , tôi cũng không lên số , đừng nói thế, không thích có thể chặn, tôi cũng chẳng dạy đời ai cả, tôi chỉ nghĩ đã chơi đề rồi kiểu gì chả phải biết mà , mình chỉ khuyên chủ nhà chốt được , bắt theo ngày được, mà nuôi Theo tuần cũng được, ae đừng vì một hai ngày chúng mà chạy lung tung , xong trượt lại đổi người khác, thì không bao giờ tìm ra được

Đel thật ae ạ
Hôm nay hạ tổg 3,8 về chạm 3,8 và về đúg dàn hôm qua coi như qua nhắc ae là dàn ko tự tin nên gãy cũg do đồg quết định chứ ko riêng 1 ai ., tuần sau ace hãy cùg mình nuôi khug tuần dàn nuôi mình sẽ lựa chọn cực chất mag tính chất lượng cao để duy trì vốn đầu vào nhé ae ., còn dàn ngày mình sẽ hạ tối ưu chỉ 20s đổ lại còn bằg không ace cứ nhặt dàn nuôi nhiệt tình cho chắc nhé., tuy hơi nhiều số nhưg mag tính chất thẩm mỹ cao nhé ae

Người ae sao thế nhỉ ? Tôi tặng ae 1 câu : AI CŨNG SN GIỐNG AI THÌ TẤT ĐỀU ĐÃ GIÀU RỒI . Nên người ae phải thông cảm và hiểu vs người khác

Đel thật ae ạ
Hôm nay hạ tổg 3,8 về chạm 3,8 và về đúg dàn hôm qua coi như qua nhắc ae là dàn ko tự tin nên gãy cũg do đồg quết định chứ ko riêng 1 ai ., tuần sau ace hãy cùg mình nuôi khug tuần dàn nuôi mình sẽ lựa chọn cực chất mag tính chất lượng cao để duy trì vốn đầu vào nhé ae ., còn dàn ngày mình sẽ hạ tối ưu chỉ 20s đổ lại còn bằg không ace cứ nhặt dàn nuôi nhiệt tình cho chắc nhé., tuy hơi nhiều số nhưg mag tính chất thẩm mỹ cao nhé ae
8s nay e kết cũng hỏng hình luôn a . Buồn quá

Dàn nuôi tuần
Từ thứ 2 tới chủ nhật (06----> 12/05)
1 chạm = 19s
01,10,11,12,21,13,31,14,41,15,51,16,61,17,71,18,81,19,91
2 tổng = 20s
04,40,09,90,45,54,59,95,13,31,18,81,36,63,68,86,22,27,72,77
1 tổng = 10s
00,19,91,28,82,37,73,46,64,55
2 bộ = 16s
12,21,17,71,26,62,67,76,24,42,29,92,47,74,79,97
1 bộ = 8s
24,42,29,92,47,74,79,97

Dàn đã dc mã hoá lên tối ưu
Chúc ae lựa chọn và chăn nuôi đại thắng

Cầu đề cho ngày mai
Cộng GĐB mỗi khi tổng cả giải = 0,5.. nó hay về kép ,đặc biệt những lần như thế. ko về kép thì về đầu,đuôi, tổng, con đề Gan hoặc chạm 0,5 tổng 0,5