Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

A e cứ theo hết tháng xem tn, 4 hôm đầu tháng tổng đang đc, cứ gãy full cái là đã có người thế này thế kia. Góp ý pp là tốt thôi nhưng lúc này chưa cần thiết, khi nào gãy nhiều lúc đó tính. Pp bác tuấn từ tết giờ vẫn ok đó a e cứ chuẩn bị xèng thôi. Nếu pp mà ko ổn chắc bác ấy ko quay lại và lập topic để lên dàn như trc đâu. Theo mình thì a e cứ yên tâm mà theo. Có đủ số vốn 5-6-7 tay là ung dung thôi.
Chuẩn đó br .ăn hoài thì ai chơi với ae mình nữa.tay ăn nhiều hơn tay thua .ok quá mà

Bt mình loại 10 số thôi. Tạm thời ae cứ theo dõi cho đến hết tháng đi. Chỉ khi nào cả 2 dàn trượt vượt quá 10 ngày trong tháng. Thì khi đó mới cần mng giúp. Nếu trong tầm 5-7 ngày là vẫn trong tầm kiểm soát. Nên ae cứ yên tâm nhé.
Ace vẫn luôn tin tưởng và theo bác ạ , cứ cuối tháng tổng kết xanh mướt là ngon ạ 😍🍀🍀🍀🍀, cảm ơn bác nhiều ạ

Oke bác. Bác còn có ấn tượng gì với cái tên "tuyen1516 " ko? :)
Mình vẫn đang dùng trc pp trc đây ng ae hướng dẫn. Dàn hạ của mình đang là 6x số. Bạn chia sẻ thêm thì ok quá. Vấn đề đăng lên thì lại sợ ảnh hưởng ng ae thôi.

Nói các ace thông cảm,pp thì muôn vàn kiểu,mỗi ng có 1 pp riêng,nhưng rồi pp nào cũng có lúc gãy lúc ăn,nên mn cứ yên tâm mà chơi,vì theo mình pp đi đều tiền vẫn là tối ưu nhất trong các loại pp,bản thân mình cũng đang áp dụng,nay cũng chỉ hoà,vậy nên mn đừng có gây áp lực cho bản thân và chủ top nhé,làm nv chỉ mang lại sự lo lắng và loạn số lên thôi,thân ái!

Ai theo thì theo bớt pp lại để chủ pic ngta lên dàn mà copy và paste thế thôi. Lắm pp thành loạn lại như đợt trước quay xe sang cả G1 rồi cũg rụng mất tgian. Chăm chỉ vào 1 thứ thôi vậy là đủ. Ông nào có pp hay lịch sử đẹp thì làm top riêng ae tham khảo

Mình vẫn đang dùng trc pp trc đây ng ae hướng dẫn. Dàn hạ của mình đang là 6x số. Bạn chia sẻ thêm thì ok quá. Vấn đề đăng lên thì lại sợ ảnh hưởng ng ae thôi.
bạn có thể chia sẻ cách loại số trong dàn mảng của bạn được không,mình cảm ơn

Chuyện bt của nhà binh thôi mà. Cứ đủ vốn yên tâm mà chơi. K cần bận tâm gì hết. K cụt vốn đâu mà sc

Chuyện bt của nhà binh thôi mà. Cứ đủ vốn yên tâm mà chơi. K cần bận tâm gì hết. K cụt vốn đâu mà sợ.
Bác cứ theo pp của bác mà làm. Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân bác 😁😁😁

Bác cứ theo pp của bác mà làm. Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân bác 😁😁😁
Uk b mình động viên ae thôi. Trc kia mình có nói rồi. Pp này chơi đến già cũng k thể cụt vốn đc. Mình chơi gấp nhiều lần ae còn chả sợ. Kể cả gẫy 10 ngày vẫn có lãi. Sẽ có những giai đoạn vào dây đen đến 10 ngày giống như giữa tháng 3 chưa có lãi. Nên mọi ng phải cbi dần tâm lí. Còn lại mọi chuyện để mình lo. Nên ae k phải lo lắng gì cả.

Uk b mình động viên ae thôi. Trc kia mình có nói rồi. Pp này chơi đến già cũng k thể cụt vốn đc. Mình chơi gấp nhiều lần ae còn chả sợ. Kể cả gẫy 10 ngày vẫn có lãi. Sẽ có những giai đoạn vào dây đen đến 10 ngày giống như giữa tháng 3 chưa có lãi. Nên mọi ng phải cbi dần tâm lí. Còn lại mọi chuyện để mình lo. Nên ae k phải lo lắng gì cả.
Trước em cũng theo bác rồi giờ có duyên gặp lại bác nên cứ vào xiền thôi ko pải lo nghĩ nhiều, cứ cuối tháng lĩnh lương ...

Mỗi ngày bạn chia sẻ 1 chút về pp cầu kèo cho ae học hỏi dc không ? Cái tiên quyết đầu tiên để loại trừ số là ntn ? Số gan ? Tổng ? Mình muốn học hỏi của tất cả ae vì đề mình chưa học hỏi dc từ ai cả, cũng muốn xem nhưng không có ai chỉ bảo ,

Mỗi ngày bạn chia sẻ 1 chút về pp cầu kèo cho ae học hỏi dc không ? Cái tiên quyết đầu tiên để loại trừ số là ntn ? Số gan ? Tổng ? Mình muốn học hỏi của tất cả ae vì đề mình chưa học hỏi dc từ ai cả, cũng muốn xem nhưng không có ai chỉ bảo ,
Bác muốn xem thì xem ở topic cũ ấy, còn topic này chỉ coppy and paste thôi nên bác đừng hỏi pp nữa

Mình chả có cầu kèo gì đâu. Mình lên dàn theo kiểu ối giời ôi lắm. Theo xác xuất thôi. B tìm lại những bài viết cũ. Rất nhiều chia sẻ của các ct. Còn topic cũ mình cũng chia sẻ cách mình chơi rồi. B tìm thử xem còn đấy.

Mình chả có cầu kèo gì đâu. Mình lên dàn theo kiểu ối giời ôi lắm. Theo xác xuất thôi. B tìm lại những bài viết cũ. Rất nhiều chia sẻ của các ct. Còn topic cũ mình cũng chia sẻ cách mình chơi rồi. B tìm thử xem còn đấy.
Lúc bạn chia sẻ chắc mình chưa vào diễn đàn, dù sao thì người có kinh nghiệm nói vẫn hơn, mình hỏi rất nhiều người trong toptic nhưng không ai muốn chia sẻ cả, mong mỗi ngày học dc chút ít, đến lúc cũng tự tạo dc dàn. Đã hỏi bạn rồi thì theo pp của bạn thôi, còn cầu kèo cũng vẫn phải may mắn !